ราคา 5950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 58.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 102586.21 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ ดุสิต อเวนิว/ ดุสิต

เจษฎา วิศรียา
0846751168
2023-11-01 21:12:40.0
เลขที่ประกาศ: 462224
รายละเอียดเพิ่มเติม
Dusit Avenue (ดุสิต อเวนิว) วิวเมือง
คอนโดบิ้วอินพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT สิรินธร

รายละเอียดทรัพย์ :
- เนื้อที่ 58 ตรม. ระเบียงหันไปทางทิศเหนือ มี 2 ระเบียง
- 2 นอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก
- ห้องปูด้วยพื้นกระเบื้องแกรนิตโต้
- แอร์ติดผนัง 3 ตัว
- จอดรถได้ 1 คัน

- กล้อง CCTV ทางเข้า-ออกโครงการ
- รปภ. ดูแลตลอด 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียงโครงการ
ศูนย์การค้า ตลาด
- Market Place ดุสิต : ตั้งอยู่ด้านหน้าโครงการ
- Tops ศรีย่าน
- ตลาดศรีย่าน
- ตลาดราชวัตร
- อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
- ถนนข้าวสาร

โรงพยาบาล
- รพ.วชิรพยาบาล : 30 เมตร
- รพ.การไฟฟ้านครหลวง : 1.5 กม.
- รพ.ศิริราช 6 กม.
- รพ.รามาธิบดี 4.0 กม.

สถานศึกษา
- รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์ : 250 ม. (เดิน 5 นาที)
- รร.เซนต์คาเบรียล : 600 ม. (เดิน 10 นาที)
- ม.ราชภัฏสวนดุสิต : 650 ม.
- ม.ราชภัฏสวนสุนันทา : 600 ม.
- วชิราวุธวิทยาลัย : 1.0 กม.
- คณะแพทยศาสตร์วชิรพยาบาล มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช : 20 ม.
- คณะพยาบาลเกื้อการุณย์ มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช : 200 ม.

หน่วยงานราชการและอื่นๆ
- สถานีตำรวจนครบาลสามเสน : 350 ม.
-โรงแรมเดอะ สยาม (5 ดาว) : 200 ม.
- รัฐสภาแห่งใหม่ : 3.3 กม.
- องค์การสหประชาชาติ หรือ UN : 2.5 กม.
- สนามหลวง : 4.0 กม.

ปัจจุบันอยู่ระหว่างก่อสร้างรถไฟฟ้าสายสีม่วงใต้ สถานีวชิรพยาบาล
(ระยะทางเพียง 250 เมตร ใช้เวลาเดิน 5 นาที)

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.780123660131895,100.50721014022827